(รบกวน)แนะนำแพทย์ด้วยค่ะ

รบกวนสอบถามค่ะ เนื่องจากไม่สบายมา 8 ปี มีอาการเกร็ง มือหงิกงอ แล้วเอามือเข้าเสื้อ ตาเหลือก บางครั้งมีอาการเป็นลมไปเลย ไปหาหมอฝรั่งกินยาแก้ลมชักมา 7-8 ปี ก็ไม่หาย มีอาการแบบนี้ตลอด ก็เลยเปลี่ยนไปหาแพทย์แผนไทย ทานยาหม้อควบกับนวดฝ่าเท้าแล้วอาการดีขึ้น  อาการหายไป 2 เดือนกว่า พักหลังได้โดนฝนผนวกกับประจำเดือนมา อาการเลยกำเริบขึ้น อยากรู้ว่าตนเองป่วยเป็นอะไร รบกวนช่วยแนะนำแพทย์ในการรักษาด้วยค่ะ

ปล.ได้นำยาแพทย์แแผนปัจจุบันไปให้คนอื่นทาน คนอื่นกลับหายเป็นปกติ ตนเองทานกลับไม่หาย ตาลอย
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่