ข่าว 2 ทุ่มช่อง 3 ดูหลายทีละ ผมว่าอ่านไม่ชัด ผิดเยอะ ทำไมไม่เอาคุณสายสวรรค์มาอ่านครับ

ดูข่าว2 ทุ่มที่เป็นผู้หญิง2 คนอ่าน อีกคนตัวใหญ่ๆน่าจะตั้งครรภ์ ไม่เคยเห็นหน้ามาก่อน หรือจะดันทีมงานมาอ่านครับ อันนี้ไม่แน่ใจ
ส่วนคนที่นั่งด้วย น่าจะอ่านผิดนะครับ ฟังแล้วสะดุดหู อ่านเป็น พระอาจารย์คฑา ความจริงน่าจะเป็น  ( อาจารย์คฑา เฉยๆเปล่าครับ) ที่เป็นคนทำนายดวงชะตา  พระอาจารย์ ??? ไม่น่าใช่ 
ผมว่าผมฟังไม่ผิดนะ ติเพื่อก่อนะครับ ถ้าผิดพลาด ก็ขออภัยครับ 
แต่อ่านข่าว ใช้หางเสียงแปลกๆเกือบทุกคนเลย โดยเฉพาะคนที่ผมสั้น คล้ำๆหน่อย
แปลกนะครับ ช่อง 3 มีคุณสายสวรรค์อยู่ น่าจะเอาเธอมาอ่าน

ทำไมตอนนี้ช่อง3 เลือกคนอ่านไม่ค่อยโอเคเลย
ข่าว2 ทุ่มช่อง3 ดูหลายทีละ ผมว่าอ่านไม่ชัด ผิดเยอะ

ส่วนข่าวเที่ยง คุณหนุ่ม กรรชัย คือดี
ข่าวเย็น ก็ทีมเดิมมาเป็น10 ปี ไม่เคยเปลี่ยน แถมผู้ชาย เวลาไปโผล่ช่องอื่น วิจารณ์การเมืองแบบรุนแรง หาความเป็นกลางไม่เจอ แย่ครับ

ข่าวดึก ข่าววันใหม่ พิธีกร คือคนเดียวกับที่อ่านข่าวตอน 2 ทุ่ม เป็นรายการที่ควรปรับปรุงมากๆครับ
เมื่อก่อนยังน่าดูกว่านี้ มีหลายช่วง คนอ่านจะเป็น ชาย หญิง คู่กัน สนุกน่าสนใจ
แต่ตอนนี้ไม่มีละ ช่วงดีๆ กลับตัดออกไป 
คหสต นะครับเ สียดายยุคเก่าๆ ที่เคยรุ่งเรือง ตอนนี้ เหมือนถอยหลัง แบบน่าเสียดาย .... จากแฟนข่าวครับ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่