มาสไรเดอร์ โฟเซ่ หายไปไหนใน มาสไรเดอร์จิโอ

ตามหัวข้อเลยครับ

คือไม่ได้ติดตามมาสไรเดอร์นานแล้วพอเห็นจิโอเลยกลับมาดูครับนี้ก็ 18 ละ55555หยุดดูตั้งแต่ดีเคดกับโฟรเซ่เลยครับทีนี้พอมาดูในจิโอเห็นว่าโฟรเซออกเดินทางเลยสงสัยว่าไปไหนใครพอรู้ช่วยหน่อยครับสงสัยมาก......ถ้ามีเป็นอะไรให้ดูด้วยจะขอบคุณมากครับ (ตั้งกระทู้ครั้งแรกผิดพลาดยังไงขอโทดด้วยดน่ะครับ)
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่