อยากทราบร้านอาหาร แถวแยกวังหิน ที่พาเด็กเล็กไปนั่งเล่นชิวๆ ได้

พอดีบ้านผมอยู่แถวลาดปลาเค้า (แถวแยกเกษตร หนึ่งในแยกที่รถติดที่สุด) อยากจะหาร้านอาหาร หรือที่นั่งชิวๆ มีอาหารและเครื่องดื่มขาย โดยที่พาเด็กทารก (อายุ 1 ปี 6 เดือน) พาไปเดินเล่นได้ ช่วงเย็นๆ หลังเลิกงาน วันธรรมดาครับ
นอกจากโลตัสวังหิน
พอมีที่ไหนอีกบางครับผม (เพื่อเปลี่ยนบรรยากาศบ้าง)
ขอบคุณครับผม

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่