ไม่รู้ว่าแท็กเกี่ยวหรือเปล่านะครับ ถ้าเกิดว่าพวกตัวละครในจักรวาล marvel รู้ว่าจักรวาลของตัวเองถูกสร้างขึ้นมา

จะมีทางที่พวกเขาสามารถสร้างเครื่องมือที่สามารถเจาะมิติทำให้สามารถเจาะออกมาจากจักรวาลสู่ความเป็นจริงหรือเปล่าครับ อ้างอิงโดยใช้หลักทฤษฎี simulation hypothesis คงไม่มีใครว่าผมบ้าหรือไร้สาระน่ะครับ ผมขอความเห็นและข้อโต้แย้งด้วยนะครับ โปรดอ่านให้เข้าใจก่อนคอมเม้นด้วยน่ะครับจะได้ comment ถูกมุมและถูกเนื้อหา
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่