หูฟังไรสายอันไหนดีคะ

กระทู้คำถาม
ที่จริงแล้วหลักๆเราแค่ต้องการระบบตัดเสียง noise cancellingค่ะ55555 แต่ถ้าต้องซื้อจริงๆก็ขอเสียงดีด้วยก็จะดีค่ะ
**แล้วก็เราไม่รู้จริงๆว่า เราเปิดระบบตัดเสียงโดยไม่เปิดเพลงได้มั้ยคะ ข้อนี้ต้องการทราบมาก5555

ดูของ samsung galaxy buds อยู่อยากทราบว่าดีมั้ยคะ แล้วเทียบราคากันแล้วตัวนี้เพื่อนๆว่าควรค่ากับการซื้อมั้ย ใครเคยใช้ตัวไหนบ้างมาแบ่งปันกันหน่อยน้า
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่