ขอความรู้เรื่องประกันครับ อยากหาประกันสุขภาพและอุบัติเหตุด้วย ทำให้แม่นะครับ

อยากหาประกันสุขภาพและอุบัติเหตุด้วย ทำให้แม่นะครับตอนนี้แม่อายุ 62 มีแต่ประกันอุบัติเหตุ
มองหาประกันที่คุ้มครองทั้งสุขภาพและอุบัติเหตุในกรมธรรม์เดียว มีของที่ไหนบ้างครับ ใครที่เคยทำแนะนำหน่อยครับ
ว่าจะยกเลิกตัวที่ทำอยู่ที่เป็นประกันอุบัติเหตุอย่างเดียว มาทำใหม่ที่มันคุ้มครองทั้งสุขภาพและอุบัตเหตุ

ขอบคุณล่วงหน้าครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่