ในประวัติศาสตร์ 48G เคยมีคนยกเลิกการแกรดมั้ยครับ?

กระทู้คำถาม
ไม่ใช่อะไรอ่ะงานกีฬาสีผมก็ไม่ได้ไปกับเค้าหรอก แต่รู้สึกเสียดายเค้กมากจากการอ่านกระทู้พันทิพนี่แหละ อ่านเฉยๆยังมโนได้เลยว่าน้องเต็มที่กับงานนี้จริงๆ แล้วรู้สึกเสียดายน้อง หลายๆคนยกให้เป็น mvp ด้วย มีคนบอกนางลงแข่งเกือบทุกอย่าง แถมมีวางแผนและให้กำลังใจทีมอีกจนผมอยากเปิดเพลงพี่สิงโตอ่ะ
"อยู่ต่อเลยได้ไหม" ผมว่าผมไม่คิดเรื่องนี้คนเดียวแน่ (*คือ edit เพิ่ม) *ถ้าอดีตมันแก้ไขไม่ได้แต่ปัจจุบันน้องจัดเต็มขนาดนี้ แฟนคลับควรให้โอกาสน้อง cheer up น้องต่อมั้ย? * และนี่ก็ทำให้ผมสงสัยอ่ะว่า

1.ถ้าเค้กจะกลับลำอยู่ต่อจะสามารถทำได้มั้ย? 2.แล้วมีใครเคยทำรึเปล่าครับใน 48 group

เพี้ยนขอบคุณ
แก้ไขข้อความเมื่อ
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่