จัดทริปเที่ยวตอนกลางคืน

คือเรากับเพื่อนๆจะไปเที่ยวเยาวราช แล้วก็อยากไปเดินจตุจักรด้วยค่ะ 
ตอนแรกว่าจะไปสำเพ็งช่วงเย็นๆแต่เพื่อนบอกว่าสำเพ็งตอนกลางคืนของจะถูกกว่า
ก็เลยว่าจะเดินเที่ยวทั้งคืนแบบไม่นอนรอ bts เปิดอีกรอบตอนเช้าเลย
มีใครมีสถาณที่ shopping หรือเป็นพวกของกินก็ได้ตอนกลางคืนแนะนำมั้ยคะ
หรือจะแนะนำแผนการเที่ยว การเดินทางให้เราด้วยจะขอบคุณมากๆเลยค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่