วันนี้ข่าวดีเยอะ เขียวหมด แต่ LH เปิดติดลบแดงแปลว่าเป็นหุ้นที่ไม่ดี ไม่ควรซื้อใช่ไหมครับ

กระทู้คำถาม
สอบถามข้อมูลเพื่อเป็นความรู้ครับ กำลังศึกษาข้อมูลครับ ปกติแล้วในวันที่ทุกอย่างดูดี ข่าวก็ดี ทุกตัวดูไปได้ดีหมด เขียวเต็มเลย
กลับมีตัวที่ เปิดติดลบ อย่าง LH ที่เปิดติดลบไป1 ช่อง จากเมื่อวานปิดที่ 10.7 เปิดติดลบวันนี้ 10.6 และไม่รู้จะไปต่อไหม
แบบนี้จัดว่าเป็นหุ้นที่ไม่ควรซื้อ ไม่ควรลงทุน ใช่ไหมครับ
ขอบคุณครับ
แก้ไขข้อความเมื่อ
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่