ทำไมเด็ก IT ที่ทำงาน Network จึงยกย่อง CCNA จังเลยครับ

ผมจบวิศวะทำงานเป็น Network Engineer รู้สึกแปลกใจ ว่าทำไมเด็ก IT ถึงยกย่อง Cer CCNA เหมือนพระเจ้า สุดยอด
ขณะที่ผมมองว่ามัน หมูๆ เลยอะครับ ไม่เข้าใจ หรือว่าเขาไม่เคยเจอวิชาอื่นที่โหดหินอย่างพวกวิศวะเจอ เขาจึงนึกว่าของเขาสุดยอดแล้ว
ผมทำเล่นๆ ยังได้เต็มเลยครับ
แก้ไขข้อความเมื่อ
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 4
เพี้ยนขำหนักมากเพี้ยนขำหนักมากเพี้ยนขำหนักมากเพี้ยนขำหนักมากเพี้ยนขำหนักมากเพี้ยนขำหนักมากเพี้ยนขำหนักมากเพี้ยนขำหนักมากเพี้ยนขำหนักมากเพี้ยนขำหนักมากเพี้ยนขำหนักมากเพี้ยนขำหนักมากเพี้ยนขำหนักมากเพี้ยนขำหนักมากเพี้ยนขำหนักมากเพี้ยนขำหนักมากเพี้ยนขำหนักมากเพี้ยนขำหนักมากเพี้ยนขำหนักมากเพี้ยนขำหนักมากเพี้ยนขำหนักมากเพี้ยนขำหนักมากเพี้ยนขำหนักมากเพี้ยนขำหนักมากเพี้ยนขำหนักมากเพี้ยนขำหนักมากเพี้ยนขำหนักมาก
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่