หนุ่ม PD101JAPAN ตอนนี้ใครค่อนข้างมีกระแสและแฟนคลับเยอะบ้างครับ

ใช่แล้ว สุดท้ายเราก็ไม่รอดซักซีซั่น 555556 เลยอยากมาเช็คกระแสกันหน่อย ล่าสุดเด็กคนไหนตกแฟนคลับได้เยอะบ้าง และมีออร่าบางอย่างที่รู้สึกว่า อาจจะได้เดบ้างครับ

เราขออนุญาตติดแท็กK-popนะครับ เพราะแฟนๆปะดิ้วเกามาตามปะดิ้วญี่ปุ่นกันเยอะเลย
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น