อยากทราบว่าการกำหนดเวลาในวีดีโอใน php ทำยังไงหรอครับ

ผมอยากทราบวิธีที่จะกำหนดการเล่น video แบบ30นาทีแล้วกลับไปหน้าเลือก video อ่ะครับ
ผมมี server ในการ upload video พออัพเสร็จก็จะเข้าไปหน้าเลือก video ว่าจะเลือกเล่นอันไหน พอกดเลือกวีดีโอก็จะเล่น แต่ผมอยากจะกำหนดเวลาเล่นว่าพอครบ30นาทีให้กลับมาหน้าเลือก video อีกครั้งนึงอ่ะครับ สารารถใช้อะไรได้บ้าง ผมใช้ภาษา php ในการเขียนครับ
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 2
ต้องใช้ JavaScript ครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่