ใช้นิ้วจะท้องไหม

ประมาณวันคืนวันเสาร์ที่ผ่านมาผมได้เล้าโลมแฟนและได้ใช้นิ้วแหย่ไปตรงนั้นแฟน แต่แค่แหย่นะครับแค่แหย่เท่านั้นอาจจะจะมีจูบบ้างแต่เสื้อผ้าเรา2คนยังติดตัวอยู่ผมใช้นิ้วกลางแหย่เข้าไปข้อหนึ่งและแฟนร้องเจ็บผมเลยเอามือออกแล้วหยุดกิจกรรมนั้นทันทีแต่พอผมรู้สึกตัวเองว่าที่เป้ากางเกงมีน้ำหล่อลื่นออกมาแต่ไม่ได้แตกนะครับและผมลองลำดับการ์ณคือมือผมแห้งอยู่ในแล้วคือ ผมกังวลว่ามืออาจเผลอไปโดนน้ำอสุจิผมเองและไปแหย่แฟนแต่ตรงนั้นแฟนมีน้ำหล่อลื่นออกมาด้วย แฟนผมจะท้องไหมถ้ามือผมเลอะอสุจิจะทำให้แฟนท้องไหม 
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่