หาเรื่องเล่าใน รายการคืนพุธมุดผ้าห่ม

พี่ๆครับ ช่วยผมหาเรื่องเล่าในรายการคืนพุธ มันเกี่ยวกับชายคนนึงที่ขับรถมอไซเที่ยวรอบญี่ปุ่นไปเข้าห้องนำ้แล้วเกิดอุบัติเหตุจากนั้นก็พอนานๆไปเริ่มมีเรื่องปลกจนมีชายคคนนึงมาทักเขาและก็โดนผีตามติดตลอด จากนั้นคนที่ทักก็ช่วยเขาไว้ได้ ตัดเข้าตอนจบเลยคือเหมือนกับชายคนนี้ไปเข้าบริษัทกำจัดผีอะไรแบบนี้อะครับ ช่วยบอกด้วยครับอากดูเรื่องนี้มากก
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 1
เรื่องผู้หญิงที่ตามติดครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่