หาเรื่องผี จาก คืนพุธมุดผ้าห่มครับ

เป็นเรื่องประมาณว่า เป็นชายคนหนึง เจอผี และคือหลังจากนั้นก็ไปขอให้ หมอผีช่วย และแบบ พวกหมอผีนี่มันเป็นเหมือน บริษัท เลย มีหัวหน้า มีลูกน้อง และยัง มีหมอผีตัวร้ายอีก และ ตัวร้ายในเรื่อง มี พลังที่ข่อนข้างจะเท่ เช่น การปลอมตัว การเสน  และคือ ตอนฟังผม มันส์มาก แต่ไม่รู้ ชื่อเรื่องอ่ะไร  ช่วยด้วยนะครับ😅🙏
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่