แนะนำที่พักทีครับ

คือจะไปเรียนมหาลัย ไปกับเพื่อน 1คนเพื่อนเรียนม.กรุงเทพ ส่วนผมเรียนม.ราม อยากได้หอที่ไม่ไกล้ไม่ไกลจาก2มหาลัยนี่พี่ๆคนไหนแนะนำได้มั้ยมั้ยครับ 
ขอราคาสบายๆนะครับ พอดีทำงานไปเรียนไป ไม่กล้าอยู่แบบแพงมากกลัวจะไม่ไหว(พวกค่าเทอมและค่าอยู่อาศัย) พอดีหาเงินเรียนเองน่ะครับทีาบ้านอาจจะส่งให้บ้านแต่น้อยเพราะฐสนะไม่ได้ร่ำรวยครับ พี่ๆคนไหนพอแนะนำได้ รบกวนด้วยนะครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่