[CR] เเชร์ประสบการณ์ ทำสีผม ร้าน Niche salon สาขาเพลินจิต

สวัสดีค้า วันนี้จะมาเเชร์ประสบการณ์ เกี่ยวกับการทำสีผมนะค่ะ
เราอยากลองทำสีผมมากเลยค่ะ เเต่ก็กลัวว่า ถ้าทำสีผมออกมา ผมจะเสียเยอะไหม เพราะผมเราก็ผ่านการยืดมาเยอะเหมือนกันค่ะ เเต่ไม่รู้ว่าร้านไหนดี เห็นคนรีวิวในเพจร้านว่าร้านนี้ดีเลยลองเข้ามาดู   เราบอกช่างว่า เราอยากทำสี brown Chocolate เเต่ผมเราตอนนี้ก็ผ่านการยืดมาหลายครั้งเเล้ว ไม่รู้ว่าผมจะเสียเยอะไหมถ้าทำ ช่างเลยเเนะนำให้เราทำทรีทเมนท์ควบคู่ไปด้วยจะช่วยบำรุงผมได้บ้าง เเล้วเราก็ตัดสินใจลองทำที่ร้านเลยค่ะ 
บรรยากาศที่ร้านดีเลยค่ะ ช่างน่ารัก เป็นกันเอง ชวนเราคุยตลอด
เมื่อทำเสร็จ ผลลัพท์ที่ได้โอเคเลยค่ะ ผมดูสวยมาก ได้เเบบที่ต้องการเลยค่ะ  
ร้านนี้คนค่อนข้างเยอะนะค่ะ วันนั้นที่เราไปทำลูกค้าเต็มร้านค่ะ เเต่โชคดีมีช่างกำลังจะเสร็จ เลยได้ทำเลย ถ้าอยากลองไปทำร้านนี้ โทรมาจองล่วงหน้า น่าจะดีกว่า ไม่ต้องเสียเวลารอด้วย https://nichesalonbangkok.com/hair-salon/
รูปหลังทำเสร็จ ส๊วยยยม๊ากค่ะ
ชื่อสินค้า:   ทำสีผม + ทรีทเมนท์
คะแนน:     

CR - Consumer Review : กระทู้รีวิวนี้เป็นกระทู้ CR โดยที่เจ้าของกระทู้

• - จ่ายเงินซื้อเอง หรือได้รับจากคนรู้จักที่ไม่ใช่เจ้าของสินค้า เช่น เพื่อนซื้อให้
  • - ไม่ได้รับค่าจ้างและผลประโยชน์ใดๆ

ข้อมูลเพิ่มเติม

• ไม่ได้รับผลประโยชน์เเต่อย่างใด เห็นว่าร้านทำดีเลยจะเเชร์ประสบการณ์
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่