รบกวนสอบถามข้อมูลท่าเรืออ่าวธรรมชาติ เกาะช้าง

รบกวนสอบถามข้อมูลท่าเรืออ่าวธรรมชาติ เกาะช้าง จะเดินทางช่วงเดือนธันวาคม 62 จะไปถึงท่าเรือวันอาทิตย์ที่ 22 ช่วงบ่าย (ปกติวันอาทิตย์คนเดินทางไปเกาะช้างเยอะไหม) กลับ วันอังคารที่ 24 ช่วงบ่ายๆเหมือนกัน ท่านไหนพอมีประสบการณ์หรือคนในพื้นที่พอทราบไหมครับว่าปกติถ้าเราต่อคิวเอารถขึ้นเรือในเวลาดังกล่าวคิวจะเยอะมากไหม และเห็นว่าเป็นเดือน ธค ด้วย ขอบคุณมากๆครับ 
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่