ขอโค้ดคำนวณข้อมูลใน sheet ของ Google form โดยออกที่หน้าเว็บหน่อยค่ะ ตอนนี้งงมาก

เราอยากได้โค้ดคำนวณ sheet หน่อย เช่น เดือนนี้ตั้งแต่วันที่ 1-31 มีคนทำแบบสอบถามของเรากี่คนโดยเราไม่ต้องไม่เปิดดูที่ละอันหรือนับให้เมื่อย อยากได้แบบเราเปิดหน้าเว็บแล้วมันก็คำนวณให้เราเลย ตอนนี้ใช้ php Javascript ใช้โปรแกรม dreaweaver cs6 ในการเขียน

ขอบคุณมากค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่