มีใครจบป.ตรี แล้วลงสมัครสอบราชการ พนง.ราชการ ลูกจ้างชั่วคราวหน่วยงานราชการต่างๆ บ้างค่ะ

อยากรู้ว่ามีเพื่อนๆ คนไหนที่เพิ่งจบป.ตรี แล้วหาสอบสายงานราชการบ้างคะ มีการเตรียมตัวยังไงหากเราเลือกสอบในตำแหน่งที่รับป.ตรี ทุกสาขาวิชา และเนื้อหาที่ออกสอบไม่ตรงกับสาขาที่เราเรียนมา เพื่อนๆ หาแนวข้อสอบกันยังไงบ้าง ซื้อหนังสือ Ebook หรืออื่นๆ กันจากที่ไหน ใครมีก็แหล่งข้อสอบดีๆ มาแชร์กันได้นะคะ 
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่