ข้อมูลในการรักษา จนท.รพ.แจ้งว่า อยู่ดีๆก็หายมันปกติไหมครับ

ส่วนตัวใช่ประกันสังคมกับ รพ.นี้ โดยผมจ่ายเองเป็นมาตรา 39

และได้งานใหม่เป็นพนักงาน ซึงก็เลยเปลี่ยนเป็นมาตรา 33 โดยทาง บ.จัดการ

อยู่ดีๆไปหาหมอ เลยยื่นบัตร ปชช.ตามปกติ จนท.ที่รับเรื่องบอกว่าไปเปลี่ยนชื่ออะไรมาไหม ไม่มีข้อมูลเลย ผมเลยบอกว่าไม่นะ มาบ่อย ก็เลยไล่ช่วงๆเดือนที่ไปหา

แต่ก็หาไม่เจอ มันปกติไหมครับ แค่สงสัย 
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่