รบกวนสอบถามผู้รู้หน่อยนึงนะครับผมว่าผมมีบัตรประชารัฐและผมพิการแล้วผมจะได้สิทธิ์อะไรบ้างหรือครับผม

ผมเห็นในทีวีออกมาบอกว่าคนพิการ ที่ถือบัตรประชารัฐ และมีคนดูแลจะได้คนล่ะ 500 บาทต่อเดือนแต่พอผมโทรไปถามที่ คอลเซ็นเตอร์ บัตรประชารัฐเขาบอกว่าไม่มีนโยบายนี้เลยครับ รบกวนใครพอจะทราบบ้างกรุณาช่วยแนะนำให้ผมหน่อยนึงนะครับผมขอบคุณครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่