มีอะไรกับแฟนไม่ใส่ถุงและไม่แตก จะท้องไหม?

กระทู้คำถาม
คือเรามีประจำเดือนในวันที่10 มีอะไรกับแฟนในวันที่18 คือในวันนั้นได้สอดใส่2รอบในรอบแรกแฟนใส่ถุงแต่รอบสองไม่ได้ใส่แต่ไม่แตกไม่ทั้งคู่และทำแปบเดียวทั้งสองรอบ ในตอนนี้กังวลเรื่องน้ำหล่อลื่นของผู้ชาย เพราะไปอ่านมาว่าถึงไม่แตกแต่มันก็มีน้ำอสุจิปะปนออกมาได้ก็มีโอกาสท้องได้ และเรามีอะไรกับแฟนตอนประจำเดือนหมด2-3วันได้แล้ว มันเป็นช่วงหลังหมดแล้ว อยากทราบว่าจะท้องไหมคะ และอยากทราบว่าเรามีอะไรไปเช่นมีเมื่อวานและถ้าจะกินยาคุมอีกวันคือวันนี้มันยังทันไหมคะ ตอนนี้เครียดและกังวลมาก😭 
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่