Hirudoid. หมดอายุ ยังใช้ได้ไหม หรือเวลาทาไปเกิดผลอะไรรึป่าว???

พอดีเคยรถล้ม หัวเข่าเป็นแผล แต่ช่วงนั้นไม่ค่อยได้ทา Hirudoid​ (สีแดง)​เลย นานๆทา คือตอนนี้เต็มหลอดอยู่เลย เสียดาย 😭😭 ซื้อมาได้ 2 ปีแล้วค่ะ รถล้ม ปี 2560 มันบอกหมดอายุ 04/04/19 คือพึ่งสังเกตวันหมดอายุอะค่ะ ตอนนี้คือเราทาไปแล้วด้วย
@ใครพอทราบช่วยหน่อยนะค่ะ 🙏🏻🙏🏻
ปล.ถ้ายังใช้ได้ จะพยายามใช้ให้หมดก่อนสิ้นปี 62 ค่ะ 🙏🏻🎈😔
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่