จองตั๋วไปอินโดผ่าน Traveloka แต่ชื่อไม่ตรงกับพาสปอร์ตจะเป็นอะไรไหมคะ

วันนี้หนูได้จองตั๋วไปอินโดผ่าน Traveloka ค่ะ จ่ายเงินไปเรียบร้อย เพิ่งมาสังเกตเห็นว่าหนูใช้ชื่อภาษาอังกฤษจากบัตรประชาชน ชื่อ Asni แต่ในพาสปอร์ตเป็น Asnee อ่านเหมือนกันเลยแต่เขียนต่างกัน จะเป็นอะไรไหมคะ โทรไปหาคอลเซ็นเตอร์แล้ว ก็ไม่ว่างค่ะ ขาไปเป็นของสายการบินไทยไลอ้อนแอร์ ส่วนขากลับเป็นของสายการบินแอร์เอเชียค่ะ รบกวนผู้รู้ตอบด้วยนะคะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่