ถามเพื่อนๆครับ หากจะต้องซื้อของขวัญให้คนที่เรารัก แต่มีเงินแค่20บาท คุณจะซื้ออะไรครับ?

กระทู้คำถาม
เชื่อว่าเงินที่มีไม่มากในสมัยนี้ นี่แทบจะทำอะไรไม่ได้เลย
แต่ถ้าเราเกิดเหตุจำเป็น ที่จะต้องซื้อของขวัญให้คนที่เรารัก ในงบแค่ 20บาท
เพื่อนๆจะซื้ออะไรให้กับคนที่รักครับ? แล้วเพราะอะไรถึงซื้อสิ่งนั้นให้?

คำตอบไหนตอบถูกใจ มาเป็นแฟนกันเลยครับ.. เห้ย!! ไม่ใช่ละ 555
ตอบได้ทุกเพศนะครับ อยากเห็นแนวคิดของเพื่อนๆแต่ละคนครับผม ยิ้ม
ขอบคุณครับ
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่