จะมีเกณฑ์ได้ทำศัลยกรรมอีกไหมในอนาคต

เพิ่งทำจมูกมาได้ 2 อาทิตย์คะ ต้องรออีกประมาณ 3-6 เดือนจึงจะเห็นเป็นรูปร่างที่ชัดเจนกว่านี้ แต่ตอนนี้ก็รู้สึกเหมือนไม่ค่อยพอใจเท่าไหร่ อยากทราบว่าตามดวงต่อไปในอนาคตจะมีเกณฑ์ทำจมูกอีกรอบไหมค่ะ หรือต่อไปในอนาคตเราอาจจะพอใจ ตอนนี้กระวนกระวายกลุ้มใจมากกลัวออกมาไม่สวยอย่างที่ตั้งใจไว้คะ ขอความกรุณาท่านนักพยากรณ์ทุกท่านด้วยคะ ขอบคุณค่ะ
[Spoil] คลิกเพื่อดูข้อความที่ซ่อนไว้
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่