พอดีผมมีโรงประจำตัวเป็นลิ้นหัวใจรั่ว แต่อยากเป็นสจ๊วจ

สวัสดีครับ ตอนนี้ผมอายุ 21 ปี ผมทำการผ่าตัดรักษาลิ้นหัวใจรั่วตั้งแต่ตอน 3 ขวบเรียบร้อยแล้ว ไม่มียสกิน แค่มีนัดไปตรวจร่างกาย 2 ปีครั้ง อีกอย่างคือ ผมหัวใจเต้นผิดจังหวะไปแล้วด้วย แต่ร่างแข็งแรง เป็นปกติดีครับ ผมอยากเป็นสจ๊วจเลยอยากทราบว่า พอจะเป็นไปได้ไหมครับที่ผมจะได้เป็น ขอบคุณครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่