[CR] รีวิว ที่พักดี๊ดี... อีโค อินน์ ....ที่พักใจกลางเมืองอุบล

รีวิว ที่พักดี๊ดี... อีโค อินน์ ....ที่พักใจกลางเมืองอุบล
ไปอุบลราชธานีเพื่อที่จะไปเยี่ยมญาติที่จังหวัดยโสธร ขาไปและกลับจองสายการบิน thai lion air
บินตรงไปยังอุบลราชธานีไฟล์ท ประมาณหนึ่งทุ่มครึ่งซึ่งเดินทางวันศุกร์พอดีครับ ไปครับไปเที่ยวอุบลเมืองดอกบัวกัน

เดินทางวันศุกร์นี้ต้องทำใจเลยว่ารถติดมากสมดังคำเล่าลือจริงครับว่ารถติดมากจริงๆ
มาถึงที่สนามบินดอนเมืองเฉียดฉิวเวลามากๆเช็คอินเสร็จเรียบร้อยแล้วรีบวิ่งขึ้นไปที่เขตเลยครับพอดีทีเกดกำลังเรียกพอดีเลยจึงเข้าไปตัวในตั๋วเครื่องบินมีความรู้สึกว่า
ดีใจมากที่ฝ่าฟันจนมาถึงสนามบินดอนเมืองได้และทันเครื่องพอดีวันศุกร์เนี้ย ขอบอกเลยนะครับว่าต้องเผื่อเวลาให้เยอะมากๆไม่งั้นมีโอกาสสูงมากที่จะไม่ทันเครื่อง ต้องซื้อตั๋วใหม่ในราคาที่แพงกว่าเดิม
ชื่อสินค้า:   อีโค อินน์
คะแนน:     

CR - Consumer Review : กระทู้รีวิวนี้เป็นกระทู้ CR โดยที่เจ้าของกระทู้

• - จ่ายเงินซื้อเอง หรือได้รับจากคนรู้จักที่ไม่ใช่เจ้าของสินค้า เช่น เพื่อนซื้อให้
  • - ไม่ได้รับค่าจ้างและผลประโยชน์ใดๆ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่