เวลาอึเสร็จแล้วจะมีหยดเลือดไหลมา2-3หยดนี่เป็นเพราะอะไรคะ ? เป็นมาพักหนึ่งแล้วค่ะ

เคยปรึกษาพ่อเรื่องนี้มาสักพักแล้วค่ะพ่อบอกว่าเวลาอึแล้วมันไปบาดรูทวารเลือดมันเลยออกมา
แต่เราว่าจริงๆแล้วมันน่าจะใช่ เราท้องอืด ไม่ถ่ายเลย4-5วันแล้วมาถ่ายทีนึงนี่น้ำตาไหลเลยค่ะทรมานมาก เลือดออกทุกครั้งที่ถ่าย เวลานอนก็แน่นหน้าอกหายใจไม่ค่อยสะดวก เศร้า

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่