สำรวจแบรนด์ บ้านเดี่ยว ขอประสบการณ์จากใจคุณนะครับ

ขอรบกวนทุกท่าน ที่เข้ามาโหวต  ขอให้มาจากประสบการณ์ตรง ที่เกิดกับตัวเอง เพื่อน ญาติ ครับ  
ขอเฉพาะท่านที่เคยไปเห็นที่บ้านมาจริงๆ หรือเล่าให้ฟังโดยตรง ไม่ได้เห็นจากข่าว หรือกระทู้แนะนำ นะครับ

จุดประสงค์ = เพื่อใช้ในการประกอบการตัดสินใจในการซื้อโครงการบ้าน โซน รังสิต ครับ
โดยมี จุดที่ใช้สำรวจคือ
1. ความปลอดภัยของโครงการ 
2. โครงสร้างตัวบ้านครับ
3. การบริการหลังการขาย 
4. สภาพแวดล้อมของโครงการ

หากมีข้อแนะนำติชม หรือแนะนำให้ดูโครงการอื่นๆ ก็ยินดีครับ
*ทราบว่าบางโครงการอาจจะยังขึ้นแค่บ้านตัวอย่าง หรือบางโครงการอายุนานมากแล้ว
ต้องการข้อมูลเพื่อการเปรียบเทียบจากโครงการชื่อที่ระบุ ในบริเวณที่อื่นๆครับว่าเคยมีประวัติดีเสียอย่างไร 
*** ปิดโหวต วันที่ 26 สิงหาคม พ.ศ.2562 เวลา 18:06:48 น.
1. แบรนด์ที่ดี อยากแนะนำ จาก ตัวเลือกด้านล่างครับ
2. แบรนด์ที่ ไม่แนะนำ จากตัวเลือกด้านล่างครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่