วิธีปิด Gas Regulator ให้ไฟออกมาแรงปกติไม่เบา

กระทู้คำถาม
ทางร้าน ผมมันติดตั้งตัวนี้ทำให้แก้สที่ออกมาให้ใช้น้อยมากเวลาผัดอะไรต้มอะไรไฟมันมาให้แค่นิดเดียวรอนานมากครับ ถามทางบริษัทของร้านไปก็ไม่ได้เรื่องผมเลยลองหาดูแล้วมาเจอร้านนี้เข้าเลยอยากขอคำปรึกษาหน่อยครับ ผมจะปรับไอ้เจ้าตัวนี้ยังไงให้แก้สมันแรงเป็นปกติได้ครับ แรงดันปกติอยู่ที่ 1.5 ครับ ซึงอีกร้านไม่ได้ติดตั้งตัวนี้ไฟออกมาแรงมาก พอมาร้านนี้ไฟน้อยแล้วมันไม่ทันใจน่ะครับ
ตัวนี้คือเจ้าปัญหาครับ
เปิดฝาออกมาก็เจอหน้าตาแบบนี้

ภายในมีสปริงกับฝาสีขาว

อันนี้หน้าตาหลังถอดออกมาหมดแล้ว ก็ยังไม่เจอตัวที่คล้ายจะเป็นตัวปิดตัวหรี่แก้สเลย

รบกวนผู้รู้ช่วยชี้แนะหน่อยครับ
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่