อยากได้แผนบาสเก็ตบอลหน่อยครับ(กีฬาสี)

อยากได้แผนเล่นบาสเก็ตทั้งเกมรับและรุกครับ(อยากเน้นให้เกมรับดีหน่อย) คู่แข่งที่จะเจอรอบนี้มีคนที่เก่งมากๆ(คาดว่าเป็นตัวหลัก)อยู่ประมาณ3คน และคนในทีมของผมเป็นคนตัวเล็กเกือบหมด โอกาสชนะตอนนี้ค่อนข้างน้อย

พอมีแผนไหนที่เกมรับป้องกันคู่แข่งได้ดีมั้ยครับ ถ้ามีทริคในการกันบอลหรือการชู้ตอะไรพวกนี้บอกหน่อยได้มั้ยครับ ผมอยากชนะให้ได้ครับ ขอบคุณสำหรับคำตอบครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่