ระหว่างรถ3รุ่นนี้ควรเลือกใช้คันไหนครับ

พอดีอยากได้รถครอบครัว7ที่นั้งครับ ไว้พาลูกและพ่อแม่ไปต่างจังหวัด
แต่ด้วยงบที่มีอยู่ประมาณ4-5แสนเลยมองรถมือ2ไว้ครับโดยอยากให้ช่วยแนะนำหน่อยครับว่ารุ่นไหนดีครับ เพราะปรกติใช้แต่รถกระบะครับ
1.ฟอร์จูนเนอร์ AT ปี2009
2.มิว7 AT ปี2009
3.ปาเจโร่ AT ปี2011
3ตัวเลือกนี้ควรไปตัวไหนดีครับ ส่วนมากขับในกรุงเทพฯ ไปต่างจังหวัดสักปีละ4ครั้ง ครั้งละ5-600โลครับ
อยากทราบเกี่ยวกับการกินน้ำมันและพวกบำรุงรักษากับอะไหล่ครับ
ขอบคุณล่วงหน้าครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่