อยากจะถามชื่อหนังเเนวสัตว์ประหลาดเรื่องนึงครับ

คือตอนนี้ผมอายุ17 ยังเดกมาก ตอนเดกๆสัก 5-7 ขวบ พ่อผมเคยซื้อหนังมาให้ดู1เรื่องครับมันจะเป้นภาพเเนวอนิเมชันครับ ไม่ใช่กาตุนนะครับเเค่เป้นเเบบอนิเมชันเหมือนหนังเรื่อง 9 ศาตร์ตราอะครับภาพในเรื่องคล้ายๆกัน
ในเรื่องมันจะเกี่ยวกับ ยุคที่คนทำสงครามกับซอมบี้หรือตัวประหลาดอะไรสักอยาก โดยเท่าที่จำได้ เนื้อเรื่องจะมีผู้หญิงคนหนึ่งที่ถือปืนสไนเปอร์ เเล้วพอฆ่าตัวสัตว์ประหลาดได้จะนับจำนวนตัวไปเรื้อยๆ โดยตอนสุดท้าย ผญ.คนนั้นก้อตายเพราะโดนสัตว์ประหลาดรุมเเล้วฝากปืนให้พระเอกมั้งไม่เเน่ใจ พอตอนจบปั้ปจะมีสัตว์ประหลาดตัวอ้วนมาไล่ฆ่าพวกพระเอกครับ เเล้วก้อมีเครื่องบินรบบินมาทิ้งระเบิดใส่พอดี เเล้วมันก้อตัดจบไป หนังจะน่ากลัวหน่อยๆครับ เพราะพวกสัตว์ประหลาดมันฆ่าเเบบเลือดสาดครับ น่ากลัวหน่อยๆสำหรับผมตอนเดกๆ555

มันอาจจะมั่วๆหน่อย5555 ผมอยากดูเรื่องนี้มากๆ รบกวนคนที่รุ้ช่วยบอกผมด้วยนะครับ5555

ขอ-ออ-บอ-คุน-ครับ     อิอิงิงิ5555
แสดงความคิดเห็น
Preview