รบกวนคนใจดีดูดวงเรื่องการงานและการเงินให้หน่อยค่ะ เครียดมากๆค่ะ

สวัสดีค่ะ

อยากสอบถามสองเรื่องนะคะ ที่จะรบกวนโหราผู้ใจดีตอบคำถามให้หน่อยค่ะ ช่วงนี้ จขกท เครียดมากเลยค่ะ

1. สภาวะการเงินจะดีขึ้นกว่านี้ไหมคะ หนี้สินค่อนข้างล้นหลาม จะสามารถปลดหนี้ได้หมดเร็วๆนี้ไหมคะ

2. (ข้อนี้อยากทราบมากค่ะ) เมื่อ 26 ก.ค. มีสัมภาษณ์งานบริษัทใหญ่แห่งหนึ่งค่ะ ตอนนี้อยู่ระหว่างรอผลสัมภาษณ์ แต่คู่แข่งค่อนข้างมาก ไม่ทราบว่ามีโอกาสได้งานนี้บ้างไหมคะ 

ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ ข้อมูลอยู่ในสปอยล์นะคะ

[Spoil] คลิกเพื่อดูข้อความที่ซ่อนไว้
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่