ตามหาหนังที่ปกมีรูปเด็กเยอะๆค่ะ

หนังเกี่ยวกับความรักในวัยเด็กค่ะ มีฉากที่เด็กคู่นึงชายหญิงบ้านอยู่ตรงข้ามกันลักษณะบ้านเป็นไม้ค่ะเเล้วเค้าปลุกกันตอนเช้าเเล้วก็มีฉากที่ปาร์ตี้ในหมู่บ้านค่ะในเรื่องมีหลายคู่ค่ะเป็นเด็กไม่โตมากค่ะประมาณ10-13ค่ะมีหลายอายุมีฉากจูบเยอะอยู่นะคะตามหามาหลายปีเเล้วค่ะหาไม่เจอซักทีอยากดูมากค่ะเรื่องนี้เป็นหนังฝรั่งค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่