นั่งทำงานติดกับเครื่องปริ้นทุกวัน

คือในออฟฟิศโยกย้ายที่นั่งกันใหม่
แล้วเราได้นั่งติดกับเครื่องปริ้นเลย (เครื่องปริ้นส่วนกลางอ่ะค่ะ เครื่องใหญ่ๆ)
ตอนแรกก็เออเสียงดังนิดหน่อย คนเดินหยิบงานกันทั้งวัน แต่ไม่เป็นไรทนได้
เดือนนึงผ่านไป เพิ่งสังเกตว่ามันมีกลิ่นเบาๆส่งออกมาด้วย 
เลยสงสัยค่ะ ว่าเราจะตายผ่อนส่งมั้ย
เป็นคนไม่มีปากมีเสียงเท่าไหร่ซะด้วย เด็กสุดอีกตังหาก ทำไงดี แง้ ร้องไห้

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่