อยากทราบชื่อเรื่องครับ

ถ้าจำไม่ผิดน่าจะเป็นการ์ตูนญี่ปุ่นไม่ก็เกาหลีครับ
 เรื่องจะประมาณว่าพระเอกหยุดเวลาได้ เเล้วนางเอกตาย เเล้วก็หยุดเวลาท่องเที่ยวไปทั่วโลกโดยเอาpost it ไปเเปะตามสถานที่ต่างๆที่อยากไปกับนางเอก
เขียนความรู้สึกถึงนางเอกอะครับ เเล้วตอนจบเป็นคนเดินพุ้งพ้านกัน เเล้วก็เล่าข่าวลือซึ่งกันเเละกันว่าpost itอยู่ตามสถานที่ต่างๆได้ไง
แสดงความคิดเห็น
Preview