อยากเจอรถไฟขบวนสุดท้าย อยากสมหวังในความรัก

กระทู้คำถาม
ทำไมนะ ทำไม?
ไม่ค่อยจะประสบความสำเร็จเรื่องความรักเลย
ทั้งที่ผมก็ช่วยคนอื่นให้สมหวังกับชีวิตคู่กัน
แต่พอผมเริ่มมีความสัมพันธ์อยากสร้างครอบครัวบ้าง
กลับไปเจอแต่คนที่ไม่จริงใจ คบเพื่อความเหงา
ใช้เป็นเครื่องมือเวลาที่ทะเลาะกันบ้าง
อยากจะสมหวังเหมือนคนอื่นบ้าง ผมไม่ต้องการคนที่สมบูรณ์แบบเลย
แค่พร้อมจะมีกันและกันในทุกๆวัน คอยเป็นพื่อนคู่คิดให้ปรึกษา
อยากจะเป็นฮีโร่คอยดูแลใครบ้างครับ
ปีหน้าผมจะ 30 แล้ว ไม่อยากใช้คำว่า 30 ยังแจ๋ว 
อยากมีเป้าหมาย อยากมีลูกสักคนให้ทำตามความฝันที่ตั้งไว้.
แวะไปดูเบ้าหน้าได้ครับ ถ้าทัศนคติของผมพอจะให้คุณเก็บไปพิจารณาได้ที่ IG: all.remember.me
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 1
เราก็อยากพบรางรถไฟดีๆสักรางเหมือนกันค่ะ😆
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่