ละครเก่าเล่าใหม่เกี่ยวกับอังกอร์ ช่อง3 ของลูกอาหลอง ทำไมผมรู้สึกไม่สนุกเหมือน 2ภาคแรกเลย

อังกอร์ช่อง3 ที่ลูกอาหลองทำ cg สวยกว่า 2ภาคแรก แต่ผมไม่สนุกเลย ส่วนตัวผมชอบภาค2 เพราะมันเจอพวกตัวประหลาดๆเยอะแล้วนักแสดง อินกับบทมาก ชอบที่สุดก็ตอนสมาคม คนเล่าเรื่องรอบกองไฟนี่แหละ พร้อมกับย่างไก่ จิบกาแฟไปด้วย ผมนี่ดูตอนเด็ก ถึงขนาดอยากร่วทเดินทางไปถ้ำน้ำตกเลย ผ่านมา10กว่าปียังวนกลับมาดูอังกอร์ของอาหลอง มันขลังดี เวลา เล่าเรื่องรอบกองไฟอะ มันเหมือนผมเข้าไปนั่งอยู่กับพวกเค้าด้วยเลย แต่ภาคล่าสุดที่เอามาremake ผมรู้สึกไม่สนุกเลยอะ
แสดงความคิดเห็น
Preview