อยากถามว่า "เกี่ยวกับการนั่ง สตรีมเกมส์" ครับ

ถ้าคุณเป็นคนดูนักแคส เกมส์ต่างๆ ที่เขามานั่งเล่นเกมส์ให้ดู คุณชอบดูแบบไหนครับ 

1. แบบตัดฉากหลังออกทั้งหมด ที่เป็นแบบกรีนสกรีน และเห็นแค่คนนั่งสตรีม
2. เห็นสภาพแวดล้อม ไม่ตัดฉากหลังออก โดยจะเห็นว่า นั่งในห้อง หรือในบ้าน 

*ชอบดูแบบไหนกันครับ?
   พอดีผมจะสตรีม เลยอยากถามเป็นความรู้นิดนึงครับ จะได้นำมาปรับเป็นแนวทางครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่