ร้านใส่ฟิล์มมาให้ไม่แน่น ยังไม่ได้ถ่ายเลย สามารถแกะออกมาใส่เองได้มั้ยคะ

ตรมชื่อกระทู้ค่ะ ลองซื้อกล้องฟิล์ม simple use ของ lomography มา ฟิล์มม้วนแรกจากโรงงานหมดไปแล้ว เลยไปซื้อฟิล์มใหม่ ละร้านใส่ให้ แล้วพอมากดถ่าย ถ่ายไม่ได้ค่ะ เพราะฟิล์มไม่แน่น แบบนี้สามารถแกะออกมาใส่ใหม่ได้มั้ยคะ หรือฟิล์มจะเสียอ่าคะ?? 

*รุ่นนี้ใช้ได้หลายครั้งค่ะ ไม่ใช่ใช้แล้วทิ้งเลย*
แก้ไขข้อความเมื่อ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่