สำหรับผู้ชายกลิ่นตัวแรงใช้อะไรดับกลิ่นรักแร้ดีครับ

ผมเป็นผู้ชายที่เหงื่อออกง่ายมากและกลิ่นตัวแรงมากเลยอ่ะครับ ถ้าหากไม่ได้อยู่ห้องแอร์ หรือ อยู่บ้านผมจะถอดเสื้อซะส่วนใหญ่ เพราะไม่ไหวเหงื่อออกง่ายจนเสื้อที่อยู่ติดกับรักแร้เปียกโชก ช่วงแรกเคยใช้โคโลญ ใช้มาหลายยี่ห้อเหมือนกันครับ แต่ที่จำได้กลิ่นตัวหายไปได้สัก เดือน 2 เดือน ก็มีตัวแรก ของ rexona ตัวสีฟ้า หายไปประมาณเดือน 2 เดือน ก็กลับมามีกลิ่นตัวอีกเลยลองหาข้อมูล ก็หลายคนแนะนำ เต่าเหยียบโลกเป็นแป้งแรกๆใช้ดีมากครับ เหงื่อใต้รักแร้แทบไม่มีเลย ใช้มาได้สักพัก ก็เริ่มมีกลิ่นตัวอีกแล้ว ไม่ทราบเหมือนกันมันเป็นที่อ่ะไร ตอนนี้เลยซื้อ axe แบบขวดสเปรย์รู้สึกเหมือนมันจะเป็นน้ำหอมซะมากกว่า แต่ไม่รู้ว่าฉีดรักแร้ได้ไหม พึ่งเริ่มใช้ได้วัน 2 วัน คงต้องรอดู ผู้ชายท่านไหนที่เหงื่อออกง่าย กลิ่นตัวแรง แนะนำยี่ห้อที่เอาอยู่หน่อยครับ เริ่มอายๆเหมือนกัน เวลาอยู่กับผู้คน
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่