วิธีแยกกระเป๋าแท้ กับ lalanabrand

กระทู้คำถาม
สวัสดีค่ะ คือเราเพิ่งเข้าวงการแบรนเนม มีเพื่อนสนิทเราที่ซื้อของแท้สลับlalana brand นางเอามาให้ดูเทียบกันคือมันแยกไม่ออกจริงๆ ทั้งผิวสัมผัส รายละเอียดต่างๆเก็บครบหมดจริงๆ เพื่อนเราเคยเอาmarmontของlalanaเข้าช็อป เอาไปต่างประเทศด้วย ก็ไม่โดนจับได้เลย แล้วคือเราอยากซื้อgucci marmont / dionysus มือสอง แต่กลัวโดนของปลอมอะค่ะ พอจะมีวิธีแยกกระเป๋าแท้กับlalanaมั้ยคะ ถ้ามีวิธีเฉพาะรุ่นmarmontกับdionysusจะขอบคุณมากเลยค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่