18+ ระหว่างช่วยตัวเอง กับ มีSEXจริงๆ อันไหนทำให้หลั่งเร็วกว่ากันครับ

คืออันนี้ไม่ได้ทะลึ่งหรือจะส่อสื่อลามกอะไรนะครับ เราแค่อยากรู้ เพราะว่าเราเป็คนที่ช่วยตัวเองบ่อยๆและเป็นคนที่เสร็จไว้มากๆนานสุด5นาทีแต่บ่อยๆเลยคือ 1-2นาที หรือน้อยกว่านั้น
แล้วทีนี้เรามีแฟน เราขอบอกก่อนนะเราไม่เคยมีsexมาก่อนจนกระทั่งเดือนนี้ ทั้งแฟนและเรายังบริสุทธ์ทั้งคู่ 
แต่มีวันนึงแฟนมานอนบ้านเรานอนเล่นอะไรแบบนี้ แล้วด้วยบรรยากาศพาไปก็ยาวไปจนถึงการ สอดใส่ เราสอดใส่เข้าไปโดยมีถุงยางอนามัยสวมใส่อยู่แบบบาง แฟนร้องเจ็บหลายครั้งมากๆ เราก็เลยไม่ทำต่อ แต่ที่สงสัยคือตอนเรามีsexกันนั้นมันไม่รู้สึกถึงการใกล้หลั่งเลยครับ แบบรู้สึกว่ามันนานได้อีก 
เราก็งงปรกติเราเสร็จเร็ว เราก็ทำแบบตอนช่วยตัวเองจังหวะเดียวกัน แต่ทำไมถึงไม่หลั่งเเบบตอนที่ช่วยตัวเอง เราสงสัยมากจริงๆ 
ย้ำนะครับไม่ได้ลามกหรือทะลึ่งอะไรถามเพราะอยากรู้จริงๆครับ 
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 1
ข้อเสียของการ ชตอ คือการเอาแต่ตนเองเข้าว่าไม่สนใจเล้าโลม แบบที่ จขกท ทำแฟนเจ็บ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่