คาบูโตะ (เท็นโด โซจิ) VS ดีเคด ใครชนะครับ ?

เท็นโด โซจิ จากโลกหลัก ตัวจริงเสียงจริง แสดงโดยคุณ มิสึชิม่า ฮิโระ VS ดีเคด แบบใช้ทุกอย่างที่มีเลย
ใครจะชนะครับ?
วัดกันตรงๆจากในเรื่องของตัวเองมาเลยนะครับ  
ความโม้ความเก่ง ความมีประสบการณ์ และทำได้ทุกอย่างแม้เรื่องที่เป็นไปไม่ได้ของเท็นโด โซจิ VS ดีเคด
วัดกันตั้งแต่ร่างคน-ร่างสุดยอดของทั้งคู่
ปล.ไม่เอาข้ออ้างที่เท็นโด (คาบูโตะ) ถูกถีบเขาหักโง่ๆ นั่นนะครับ แม้จะอ้างว่าเป็นเท็นโดเหมือนกันแต่ก็คนละคนไม่ได้พกความโม้จากเรื่องตัวเองมาเลยสักนิด แถมยัง ไม่ใช่คุณ  มิสึชิม่า ฮิโระ กลายเป็นตาลุงคนนึงรับบทซะงั้น 
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่