เมื่อนักข่าวพูดว่า ชุดนักเรียนไทย จะทำให้อินเตอร์ได้หรือเปล่า

ผมอยากทราบความคิดของแต่ละท่าน เอาแบบวิชาการก็ดี มีสาระยิ่งดี ไร้ความคิดและมารยาทสังคมไม่ต้องนะครับ

คือว่า วันนี้18/7/62 พูดเกี่ยวกับรัฐมนตรีว่าการศึกษาฯ และพูด(แซะ)เกี่ยวกับชุดนักเรียนไทยตามหัวข้อเลยครับ จึ่งอยากถามว่าท่านทั้งหลายมีความภูมิใจที่จะใส่ชุด เครื่องแบบนักเรียนของท่านหรือไม่ ท่านภูมิใจในการที่จะแต่งกายในสถานศึกษาของท่านหรือไม่ ไม่ส่าท่านจะจบและหรือเรียนอยู่ก็ตาม ท่านภูมิใจไหม และเหตุผลเพราะอะไร
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่