RabbitRewardแลกของกินที่แมคโดนัลตอนจ่ายจ่ายกับQR CODE ที่ได้จากแอพอื่นให้มา ไม่จ่ายกับ RABBIT LINE PAY ได้มั้ยคะ

ไม่เคยทำเลยค่ะ รบกวนแนะนำด้วยนะคะ คือเรามี QR CODE ที่ใช้แทนเงินสดสำหรับซื้ออาหารในแมคโดนัล โดยได้มาจากแอพอื่นค่ะ

ต้องการเอา RABBIT REWARD POINT ไปแลกไอศกรีมโฟลทก่อนแล้วว่าจะเอารหัสที่แลกมานี้ไปจ่ายเงินโดยใช้ QR CODE ที่ได้มา สามารถทำได้มั้ยคะ คือจำเป็นมั้ยว่าถ้าแลก Rabbit Reward มาต้องจ่ายกับ Rabbit Line Pay เท่านั้น
แสดงความคิดเห็น